ads linkedin Anviz Duniya | Amintaccen wurin aiki, Sauƙaƙe gudanarwa

Yadda ake saita yankin lokaci da rukuni

 

Idan kuna buƙatar saita ma'aikata daban-daban tare da yankin lokaci daban-daban (iznin shiga), kuna iya bin matakan da ke ƙasa.

1. Danna icon na Time zone/Group settings, da time zone/group taga zai tashi,

2. Akwai yankunan lokaci guda 32. Zaɓi lamba, da yankin lokacin shigarwa na mako ɗaya.

  watau Idan kana buƙatar saita ID1 na ma'aikata tare da jadawalin izinin shiga kamar

Litinin zuwa Juma'a: 06: 00-08: 00 ( izinin shiga) Shiyyar lokaci 1

                                08:01-11:59 (An hana shiga)

                                12:00-13:00(Izinin shiga) Shiyyar lokaci 2

                                13:01-15:59(An hana shiga)

                                16:00-18:00(Izinin shiga) Shiyyar lokaci 3

                                 18:01-22:00 (An hana shiga)

Asabar: 08: 00 - 16: 00 ( izinin shiga) Shiyyar lokaci 4

sannan saitin yankin lokaci yakamata ya kasance

Bayan an kammala kowane saitin yankin lokaci, watau yankin lokaci 1, danna Saitin icon don saitawa akan na'urar. Idan yana aiki, za a sami taga da sauri 'Setting nasara'.

2. Saita rukuni zuwa wasu takamaiman ma'aikata. Kuna iya raba ma'aikata daban-daban zuwa ƙungiyoyi daban-daban waɗanda ke da yankuna daban-daban na lokaci.

watau Ma'aikata 1: rukuni 2 tare da yankin lokaci 1, 2, 3, 4

 Ma'aikata 2, 3 rukuni 3 tare da yankin lokaci 1,2, 3

3. Shirya ƙungiyoyi zuwa ma'aikata daban-daban.. Ma'aikatan gudanarwa shafi biyu danna ma'aikata 1 àset Lambar Rukuni zuwa 2 a Ƙara/gyara Tagar Bayanin Ma'aikata -à danna Ajiye

  Mataki iri ɗaya ga ma'aikata 2 da 3. Bayan an gama saitin, zaku iya zuwa taga sarrafa ma'aikata, kuma canza lambar rukuni.

Lura: Idan kuna buƙatar saita sauran ma'aikata zuwa rukuni ɗaya da ma'aikata 2, danna alamar 'Copy privilege', ta yadda sauran rukunin ma'aikata su kasance iri ɗaya da ma'aikata2.

3, Bayan an kammala saitin, zaɓi ma'aikatan kuma danna alamar ma'aikata don loda ma'aikatan tare da bayanan rukuni. zuwa na'urar.

Sanarwa :

   1. G00 al'ada ce ta kusa. Idan kun raba mai amfani zuwa rukuni 00, za a haramta masa izinin shiga duk rana a duk lokacin da kuka saita masa kowane lokaci.

   2. G01 ƙungiya ce mai buɗewa ta al'ada. Idan kun raba mai amfani zuwa rukuni 01, izinin samun damarsa zai kasance yana aiki duk rana a duk lokacin da kuka saita masa kowane yanki na lokaci.

   3. G02 zuwa G16 shine rukuni yayin da kuke saitawa. Izinin samun damar su zai kasance aiki a yankin lokacin da ya dace. Kuna iya saita yankuna daban-daban don ƙungiyoyi daban-daban.