Muna ƙidaya tare da ɗaruruwan abokan ciniki masu gamsuwa da godiya, kamar yadda muke tare da ku
Tun 2008, mu kamfanin Avicard SRL fara aiki tare da Anviz da samfuran Office Bio. A wancan lokacin, tashoshi na Biometric na iri daban-daban suna fuskantar ƙalubale da yawa a kasuwa kamar:
-Karbar buga yatsa ta masu amfani da ƙarshe
-Ilimited daidaito tare da rashin ingancin kwafi
-Iri-iri na Windows iri
-Tsarin karantawa a ƙarƙashin matsanancin yanayi kamar zazzabi, zafi da ƙura.
-Ko da yake samfuran masana'antun biometric suna yin aiki mai yawa da ƙoƙari sun kasance a matakin farko na Software, Hardware.
Anviz Biometrics koyaushe yana ba mu duk kayan aikin da suka dace don cika duk buƙatun abokin cinikinmu, waɗanda ke buƙatar inganci, kuma hakan ya tilasta mana haɓaka haɓakawa a cikin Tashar Kula da Lokaci da Halartar.
Kokarin sadaukar da kai ta Anviz R&D sun haɓaka kuma sun ƙaddamar da sabon Bio-Nano algorithm, wanda ke kawar da gaba ɗaya amfani da membrane akan saman firikwensin sawun yatsa.
Wannan yana nuna sabon zamanin Anviz samfurori, wanda ya ba mu damar haɓaka tallace-tallace tun lokacin da muke da damar samun damar samar da ƙarni na ƙarshe da mafi girman samfuran fasaha.
Kowace shekara muna yin kwafin tallace-tallace kuma yanzu muna faɗaɗa ko'ina cikin rukunin masu rarraba gida waɗanda ke rufe yankinmu na ƙasa a Uruguay.
A cikin 2011 mun ci nasarar aikin McDonald's Duk Kudancin Amurka tare da Anviz goyon bayan R&D mai ƙarfi da kariyar kasuwa. Abokin ciniki ya gamsu da T60+!
Shi ya sa A cikin 2012 muka buɗe sabon ofishi, da sunan ALIAR11 SRL, a cikin mafi girman kasuwancin kasuwanci na Montevideo, daidai a fadin Cibiyar Ciniki ta Duniya ta Montevideo.
An sadaukar da wannan wurin Anviz samfurori. Muna da ɗakin nunin tallace-tallace, kuma muna ba da horo ga masu rarrabawa da masu amfani. Har ila yau, muna da cibiyar sabis na abokin ciniki, inda muke ba da tallafi ta waya, MSN, Skype da mai duba Ƙungiyar shiga mai nisa. Ana kuma yin gyare-gyaren kayan aiki da haɓaka software da firmware a nan don kiyaye agogon ma'aikaci na abokin ciniki da tsarin sarrafawa.
Muna da kyakkyawar dangantaka da Anviz' Sashen tallace-tallace, Tallafin Fasaha da Sashen haɓakawa, yana sa mu iya ɗaukar kowane buƙatun abokan cinikinmu na yanzu da na gaba.
Muna ƙidaya tare da ɗaruruwan gamsuwa da abokan ciniki masu godiya, kamar yadda muke tare da suAnviz.
Mu Shiga Anviz Shirin Abokin Hulɗa na Duniya ASAP, Lashe kasuwa tare da Ƙirƙiri da Amincewa na Anviz, Wane ne babban abokin tarayya mai aminci wanda zai iya girma tare da mu tare!

gaske,
Daniel Gimenez
Ganaral manaja
Avicard SRL Uruguay