ads linkedin Dalilai 5 Da Ya Kamata Ku | Anviz Global

Dalilai 5 Me Yasa Ya Kamata Ka Zaba Tsarin Halartar Lokaci Ta Girgiza?

08/16/2021
Share
Ma'aikata shine hanya mafi mahimmanci da tsada ga yawancin kasuwancin. Masu kasuwanci suna sane da cewa ya kamata su sarrafa ma'aikatan su yadda ya kamata don samun mafi kyawun jarin su yayin da farashin ya karu.

A yau, ingantaccen lokaci da mafita na halarta na iya sarrafa duk abin da kuke buƙata daga nesa. Maganin tushen gajimare zai iya amintar da bayanan ku kuma ya ba da iko mai ci gaba da samun dama ga tsarin rota da sarrafa lokaci. A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da dalilai 5 da ya sa ya kamata ku zaɓi tsarin halartar lokaci na tushen girgije.

crosschex cloud
 

1. Ajiye sa'o'i na sadarwa kuma kawar da maƙunsar bayanai

Tsarukan halartan lokaci na tushen girgije suna kawar da maƙunsar bayanai ta hanyar samar da gidan yanar gizon tushen burauza don sarrafa shirin ku. Kuna iya ƙirƙirar canjin ma'aikatan da ba su nan da lokacin aikinsu a cikin allo maimakon aikin takarda. CrossChex Cloud za su sanya sabbin abubuwa a nan gaba waɗanda ke ba masu sa ido damar saita hutu da hutu ga ma'aikata, da ma'aikata da amfani da su ta hanyar ƙirƙirar motsi a kan kansu. Zai adana ƙarin lokaci akan sadarwa da takarda.
 

2. Kare bayananku masu mahimmanci

Ma'aikata suna samun kuɗin su yawanci bisa la'akari da sa'o'i nawa da suka yi aiki, kuma wannan bayanan yana da mahimmanci yayin da yake haɗuwa da ƙimar biyan kuɗi. Maganin tushen lokacin Cloud da halarta a tabbata cewa babu mai amfani da zai iya gyara ko duba waɗannan bayanan ban da ku.
 

3. Hana zamba ko cin zarafin albashi

Hanyoyin aiki na hannu kamar takaddun lokaci ko ƙarin lokacin da aka amince da mai gudanarwa suna buɗe don cin zarafi, zamba, ko kuskuren gaskiya. Buddy naushi kuma babbar matsala ce da ke rage yawan aiki. CrossChex Cloud yana kawar da waɗannan matsalolin ta hanyar haɗin kai tare da hanyoyin mu na biometric, ma'aikata ba za su iya yin abota ga wasu ba bayan ma'aikacin su ya zaɓi tsarin tantance lokacin fuska.
 

4. Samo rahotanni a hannunka

Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin lokaci da mafita na halarta shine ikon iya samar da rahoto a taɓawa ɗaya. A ciki CrossChex Cloud, zaku iya samar da rahoto wanda ya haɗa da masu amfani da bayanan halarta: lokacin aiki, ainihin lokacin aiki, da matsayin halarta.
 

5. Ƙara amincewar ma'aikata a cikin ƙungiyar ku

An fahimci, a tarihi, cewa an yi amfani da lokaci da tsarin halarta kawai don rage farashin biyan kuɗi. Amma a cikin 'yan shekarun nan, yawancin ma'aikata da kungiyoyin kwadago ba kawai sun yarda da amfani da irin waɗannan tsarin ba amma sun bukaci yin amfani da tsarin ba da lokaci don kare ma'aikata daga cin zarafinsu.

CrossChex Cloud shine jagorar lokaci da halarta mafita. Yana iya yin aiki tare da yawancin samfuran biometric daga Anviz don samarwa da biyan kowane buƙatun kowace ƙungiya. Ko kun kasance ƙananan kasuwancin da ke son yin rikodin lokaci da halartar ma'aikatan ku, ko kuma wani kamfani na duniya wanda ke son sarrafa ma'aikatan ku na tsakiya da nesa, CrossChex Cloud zai iya ba ku duk abubuwan da kuke buƙata.
 

David Huang

Kwararru a fannin tsaro na hankali

Sama da shekaru 20 a cikin masana'antar tsaro tare da gogewa a cikin tallan samfura da haɓaka kasuwanci. A halin yanzu yana aiki a matsayin Daraktan Ƙungiyar Abokin Ciniki ta Duniya a Anviz, da kuma kula da ayyuka a cikin dukan Anviz Cibiyoyin Kwarewa a Arewacin Amurka musamman. Kuna iya bi shi ko LinkedIn.