SAMUN KYAUTA KYAUTA
Muna sa ran yin magana da ku nan ba da jimawa ba!
Sabuwar Maganin Samfurin Sa ido na Smart
Tare da haɓaka Intanet na Abubuwa, ƙididdigar girgije da fasahar AI, sa ido na bidiyo kuma yana haɓaka ta hanyar babban ma'ana, hankali, dacewa, motsi da haɗin gwiwa mai buɗewa. Anviz ya ƙaddamar da sabon IntelliSight Maganin sa ido na bidiyo mai hankali, wanda ya dace da sabbin abubuwan da ke faruwa a cikin ci gaban masana'antar sa ido na bidiyo kuma yana biyan bukatun masu amfani. Zai fi kyau zaɓi ga masu amfani da kamfanoni na duniya.
IntelliSight Serial IP Kamara sun dogara ne akan mai sarrafa AI mai ƙarfi. Ƙaddamar da kullin tsari na 11nm, mai sarrafa AI ya haɗa da tsarin quad Cortex-A55 da 2Tops NPU, wanda aka inganta don aiki da ƙirar gine-gine. Tare da kayan aikin 2Tops NPU, duk kyamarori suna ba da Maganin AI na ci gaba don ainihin-lokaci a gefen gefen. Tare da babban aikin sarrafawa, kamara na iya fitar da rafin bidiyo na 4K@30fps.
AnvizAlgorithm na Realtime Video Intelligence (RVI) ya dogara ne akan injin AI mai zurfin koyo da ƙirar da aka riga aka horar, kyamarori za su iya gano mutum da abin hawa cikin sauƙi da ainihin lokacin kuma su gane aikace-aikacen da yawa.
Anviz sabis ɗin girgije yana ɗaukar sabar Amazon kuma yana ƙarawa Anviz manufofin tsaro masu zaman kansu zuwa tsarin tsaro na Amazon. Sadarwar abokin ciniki da uwar garken suna amfani da https, kuma mahimman bayanai suna amfani da matakin ɓoye AES-128/256 don tabbatar da tsaron bayanai.
Anviz yana ba da sabis na shigar P2P na kansa kuma amintacce. Bidiyo ya ɗauki bayanan yawo Anviz Yarjejeniyar mallakar mallaka, da mahimman bayanai suna ɗaukar matakin ɓoye AES-128/256 don tabbatar da amincin bayanan.
The IntelliSight Maganin tsarin yana ba da nau'ikan ajiya masu sassauƙa guda uku dangane da ajiyar katin SD na ƙarshen ƙarshen, na gida NVR ajiya da tsaro taron girgije ajiya. Masu amfani za su iya zaɓar mafi dacewa bayani na ajiya bisa ga bukatun su.
The IntelliSight tsarin yana ba da cikakkiyar dandamalin gudanarwa na abokin ciniki na PC da aikace-aikacen wayar hannu APP. Abokin ciniki na PC yana goyan bayan hanyoyin gudanarwa masu sassauƙa guda biyu: daidaitawar gida da sarrafa gajimare, wanda zai iya fahimtar tsarin tsaro na kusa-ƙarshe da gudanarwa mai sassauƙa mai nisa. APP ta wayar hannu tamu tana goyan bayan sabbin tsarin Ios da Android, yana ba da damar kallon nesa na ainihin lokaci da karɓar ƙararrawa. Dandalin tsarin yana ɗaukar sabon salo na GUI, wanda ke sauƙaƙe masu amfani da kasuwanci don farawa da amfani.
The IntelliSight tsarin yana sanye da sabon kyamarar AI mai hankali, ba kawai dangane da yanayin ofishin haɗin gwiwa ba, wurin ofishin mai zaman kansa yana sanye da babban ma'anar infrared, aikace-aikacen waje, ɗaukar hoto na cikin gida da sauran yanayin aikace-aikacen daban-daban na mafi kyawun kyamarar samfurin guda ɗaya, amma kuma bisa ga mutane, motoci, abubuwa da sauran rigakafin daban-daban da buƙatun kulawa suna sanye da cikakken aikace-aikacen AI na gaba-gaba.