ads linkedin Bayanin Yarda da GDPR | Anviz Global

Bayanin Yarda da GDPR

09/26/2019
Share

Bayanin Yarda da GDPR

Sabuwar Dokar Kariya ta Gabaɗaya ta EU (GDPR) tana da nufin samar da daidaitattun dokokin kariyar bayanai tsakanin ƙasashe membobin. An tsara waɗannan dokoki ne don baiwa 'yan ƙasar EU damar kula da yadda ake amfani da bayanansu da kuma shigar da ƙara ko da ba ya cikin ƙasar da ake adana ko sarrafa bayanansu.

Don haka, GDPR ya kafa buƙatun keɓantawa waɗanda dole ne a aiwatar da su a ko'ina cikin ƙungiyar inda bayanan ɗan ƙasa na EU ke zaune, yana mai da GDPR ainihin abin da ake buƙata na duniya. A Anviz Duniya, mun yi imanin cewa GDPR ba kawai wani muhimmin mataki ne na ƙarfafawa da haɗa dokokin kare bayanan EU ba, har ma da mataki na farko na ƙarfafa ka'idojin kariyar bayanai a duk duniya.

A matsayinmu na manyan masu samar da samfuran tsaro na duniya da mafita na tsarin, mun himmatu wajen kula da tsaro na bayanai, musamman amfani da amincin mahimman fasalulluka na Biometric kamar hotunan yatsa da fuskoki. Don dokokin EU GDPR, mun yi bayanin hukuma mai zuwa

Mun yi alƙawarin ba za mu yi amfani da ɗanyen bayanan Biometric ba. Duk bayanan Biometric na masu amfani, ko hotunan yatsa ko hotunan fuska, an rufaffen su da su Anviz's Bionano Algorithm da adana, kuma ba za a iya amfani da ko mayar da kowane mutum ko kungiya.

Mun himmatu don kada mu adana bayanan kowane mai amfani da Biometric da kuma bayanan sirri a wajen harabar mai amfani. Duk bayanan Biometric na masu amfani za a adana su ne kawai a wurin mai amfani, ba za a adana su a cikin kowane dandamali na girgije na jama'a ba, kowane ƙungiyoyi na uku.

Mun yi alƙawarin yin amfani da ɓoyayyen ɓoyayyiyar ƙwala-da-ƙira don duk sadarwar na'ura. Duk AnvizSabar tsarin da na'urori suna amfani da makircin ɓoye-ɓoye tsakanin na'urori da na'urori. Ta hanyar Anviz Sarrafa Protocol ACP da ka'idojin ɓoye HTTPS na duniya don watsawa, kowane ƙungiyar ɓangare na uku da mutum ɗaya ba za su iya fasawa da dawo da watsa bayanai ba.

Mun yi alƙawarin cewa duk wanda ke amfani da tsarin da na'urori zai buƙaci a tantance shi. Duk wani mutum ko kungiya da ke amfani da shi AnvizTsarukan da kayan aiki suna buƙatar tabbatarwa da tsauraran kula da haƙƙin aiki, kuma za a toshe tsarin da kayan aiki daga amfani mara izini ta kowane ma'aikaci ko ƙungiya mara izini.

Mun himmatu don yin amfani da mafi sassauƙa da saurin canja wurin bayanai da hanyoyin kawarwa. Don tsaron bayanan da masu amfani ke damun su, muna ba da ƙarin sauƙin canja wurin bayanai da mafita na kawarwa. Mai amfani zai iya zaɓar don canja wurin bayanan biometric daga na'urar zuwa katin RFID na abokin ciniki ba tare da shafar amfanin abokin ciniki na yau da kullun ba. Lokacin da tsarin da na'urar ke barazanar rashin dacewa daga kowane ɓangare na uku, mai amfani zai iya zaɓar barin na'urar nan da nan ta kawar da duk bayanai ta atomatik kuma fara na'urar.

Alƙawarin haɗin gwiwar abokan hulɗa

Yarda da yarda da GDPR nauyi ne na raba kuma mun himmatu wajen bin GDPR tare da abokan aikinmu. Anviz yayi alƙawarin sanar da abokan haɗin gwiwarmu don kiyayewa da tabbatar da tsaro na ajiyar bayanai, tsaro na watsawa da tsaro na amfani, da kuma kare bayanan tsaro na tsarin tsaro na duniya.

Zazzage PDF din

Nic Wang

Masanin Kasuwanci a Xthings

Nic yana da digiri na farko da na biyu daga Jami'ar Baptist ta Hong Kong kuma yana da gogewa na shekaru 2 a cikin masana'antar kayan masarufi. Kuna iya bi shi ko LinkedIn.