ads linkedin Go Touchless tare da Dama Tsaro Fasaha | Anviz Global

Go Touchless tare da Dama Fasahar Tsaro - Anviz FaceDeep series

06/25/2021
Share
COVID ya kasance babban barazana amma kasuwancin sannu a hankali suna komawa bakin aiki. CDC ta tabbatar da mahimmancin kulawar samun dama yayin da mutane ke komawa bakin aiki da kuma jera abubuwan sarrafawa azaman mahimman matakan ragewa ma'aikata damar komawa wuraren aiki.

aiki da lissafin damar sarrafawa
A matsayin babban mai samar da mafita na tsaro, Anviz yana ba da babban kayan aikin tsaro wanda ke haɗawa da ilhama, dandamalin software na tushen gajimare, ba da damar kamfanoni na zamani su gudanar da aminci, mafi kyawun gine-gine a duk wurare.

Yayin da bukatun duniya na aminci da kariya ke ƙaruwa, Anviz FaceDeep Jerin yana ba da mafi kyawun mafita don rage damuwa na komawa ofis da makaranta yayin shekarun bayan bala'in.

The FaceDeep 5 series don warware matsalar ma'aikatan yankin jama'a
 
  • FaceDeep 5 tare da ƙirar waje na IP65
  • Taimakawa iyakar ƙarfin masu amfani 50,000 kuma tabbatar da saurin <0.3 s
  • Ingantacciyar hanyar gano fuskar AI ta algorithm, gano abin rufe fuska daidai da'awar 98%
  • Fasahar auna zafin jiki mai nisa da ma'auni da yawa suna ba da sauri, ingantaccen gano yanayin zafin jikin ɗan adam.

The FaceDeep 3 Series don maganin sarrafa ma'aikatan SMB

 
  • Halartar lokacin ma'aikata da ikon samun damar duk a cikin na'ura ɗaya
  • Gano abin rufe fuska AI fuskar gane algorithm
  • Taimakawa iyakar ƙarfin mai amfani 6,000
  • Algorithm na Fuskar AI, Gano abin rufe fuska daidai 98%
  • A hade tare da CrossChex Cloud software don rage farashin gudanarwa
  • Fasahar auna zafin infrared tana ba da ingantaccen gano yanayin zafin jikin ɗan adam

Bayan haka, muna ba da haɗe-haɗe masu ƙima tare da SDK da API kuma muna ba da sabis na tallafi ga masu haɓakawa da abokan tashoshi. Kuna iya haɗa kayan aikin mu tare da wani ɓangare na uku ko software na mallakar mallaka.

Nic Wang

Masanin Kasuwanci a Xthings

Nic yana da digiri na farko da na biyu daga Jami'ar Baptist ta Hong Kong kuma yana da gogewa na shekaru 2 a cikin masana'antar kayan masarufi. Kuna iya bi shi ko LinkedIn.