ads linkedin Anviz Gabatarwa Secu365, Yana magance matsalolin Tsaro na SMEs a Amurka | Anviz Global

Anviz Gabatarwa Secu365, Yana Magance Matsalar Tsaro na SMEs a Amurka

08/11/2023
Share

Anviz, babban mai samar da hanyoyin samar da tsaro mai hankali, ya haɓaka Secu365 bayan bincike mai zurfi kan kasuwar Amurka don magance haɗarin tsaro a cikin masana'antu daban-daban. Wannan dandamalin kula da tsaro na tushen girgije guda ɗaya yana sanye da kayan aiki iri-iri waɗanda ke ƙarfafa kamfanoni don gina ingantaccen tsarin tsaro na gaba amma ingantacce. Tare da Secu365, Kasuwanci na iya kamawa, adanawa, da sarrafa faifan mahimmin manufa, da kuma tura aikace-aikace kamar ikon samun dama, sarrafa ma'aikata, da dashboards na tsaro. Mai ƙarfi kuma mai yawa, Secu365 yana ba SMEs a cikin dillali, ilimi, kiwon lafiya, ofisoshin kasuwanci, masana'antu haske, da sassan abinci & abin sha wani tsari na musamman, ingantaccen tsarin tsaro na tsaro wanda ke taimaka musu cimma raguwar farashi yayin ƙarfafa matakan tsaro.

"A cikin gina cikakken tsarin tsaro wanda zai iya ba da kariya ta ko'ina ga masu amfani da mu, mun yi imanin cewa ƙirarsa ya kamata ya wuce kiyaye mutane da kaddarorin, amma idan aka yi la'akari da lokaci da sararin samaniya inda aka ba da mafita don taimakawa kamfanoni su kara yawan aiki da ingantaccen aiki. Yin amfani da ƙarfin fasahar mu a cikin kayan aikin tsaro da software, da kuma fahimtarmu game da buƙatun abokin ciniki a Amurka, mun ƙirƙiri tsarin tsaro na tushen Cloud gabaɗaya wanda ya haɗa da tsarin ƙararrawa don ba da gargaɗin lokaci, ɓoyayyen bayanai. don ƙarfafa tsaro ta yanar gizo, da tsarin haɗin kai wanda ke kula da halartar ma'aikata da samun damar baƙo," in ji Felix, Manajan Samfur na Secu365.

"Sauƙaƙe da araha kuma sune abubuwan da muka sa gaba. Ta hanyar sanya tsarin kyauta, Secu365 yana rage yawan saka hannun jari na farko don gina ingantaccen tsarin tsaro. Dandalin SaaS yana fasalta UI mai koyarwa da ƙirar dashboard, yana mai sauƙin amfani da sauri don turawa. Bugu da kari, gefen AI, haɗe tare da na'urar sarrafa jijiyoyi mai ƙarfi (NPU) da AnvizAlgorithms na ilimi mai zurfi na mallakar mallaka, 'yan kasuwa na iya amfana daga fasalulluka kamar su algorithms na fasaha don kyamarori waɗanda ke ba da aikin sa ido kan manyan masana'antu," in ji shi.

masu zuwa

 

 

 

Kalubalen da SMEs ke fuskanta

 

Haɓakawa na shekara-shekara na haɗarin jiki da kasuwancin ke fuskanta yana ci gaba da haifar da ƙalubale ga ayyukan kanana da matsakaitan masana'antu (SMEs), wanda ke haifar da ƙarin asarar kuɗi da kuma kawo cikas ga dorewar kasuwancinsu. A cewar hukumar Rahoton "Jihar Tsaron Jiki Yana Shiga 2023". ta Pro-Vigil, kusan kashi ɗaya bisa uku na masu kasuwanci sun shaida karuwar al'amuran tsaro ta jiki a cikin 2022, wanda ya sa rabin kamfanonin da aka bincika suka juya zuwa tsarin sa ido a ƙoƙarin ƙarfafa matakan tsaro.

Duk da karuwar wayar da kan jama'a game da haɓaka kayan masarufi da software don inganta matakan tsaro, ƙayyadaddun na'urorin tsaro na zamani, tare da haɓakar yanayin barazanar da ke ci gaba da haɓaka, yana nufin kamfanoni galibi suna da ƙarancin ƙwarewa da albarkatun da ake buƙata don aiwatar da ingantattun mafita. Fiye da kashi 70% na kasuwancin da aka bayyana a cikin rahoton sun riga sun sanya aikin sa ido na bidiyo duk da haka sun kasa hana lalacewar kadara, yana nuni da matsaloli da gibin ilimin fasaha wanda ke ɓata ƙoƙarinsu na kiyaye kadarorin su.

Laifin dillalan da aka tsara yana haifar da hasara mai yawa ga kamfanonin dillalai, tare da Babban dillali na Amurka Target yana mai cewa wannan aika-aika zai kara habaka dala miliyan 500 na kayayyakin sata da kuma asarar da aka yi a bana idan aka kwatanta da shekara guda da ta gabata. Sauran yuwuwar hatsarori kamar siyayyar “sifili-dollar” da satar kantuna suma suna daɗa asara na kuɗi waɗanda kyamarori na tsaro za su iya rage su. powered by Nazarin halayen AI wanda zai iya yin nazari da gano abubuwan da ake tuhuma cikin sauri da daidai fiye da ma'aikatan ɗan adam. Har ila yau, fasahar tana da alƙawarin tabbatar da tsaro a harabar makarantu da kuma asibitoci saboda iyawarta na gano haɗarin da za a iya yi da kuma aika gargadi na ainihi ga masu ba da agajin gaggawa don gujewa barazanar.

Cikakken tsarin sa ido na tsaro yana da mahimmanci ga SMEs da ke neman kafa tsarin sarrafa ma'aikata mai sassauƙa da ƙarfi. Saboda wannan dalili, buƙatun duniya don tsarin sa ido na ma'aikata ya ga ƙimar ci gaban da ba a taɓa gani ba a farkon 2022, sama da 65% daga 2019, a cewar tsaro na intanet da kamfanin haƙƙin dijital na Top10VPN. Don sararin ofis, yana iya bin diddigin halartar ma'aikata, ba da izini ga ma'aikata don isa ga wuraren da ke da mahimmanci da kuma karewa keta bayanan. A cikin saitunan masana'anta, maganin yana da amfani wajen sa ido da sarrafa amfani da kayan aiki da kayan aiki, tabbatar da cewa ma'aikata suna bin ka'idojin aminci, da hana shiga mara izini ko rashin amfani.

 

Babban Utility tare da Ƙananan Farashin Canji

 

Ba kamar tsarin sa ido na bidiyo na gargajiya tare da babban matakin kayan aiki wanda ke kawo kasafin kuɗi ba, Secu365 wani dandali ne na tushen girgije wanda ke rage yawan kayan aiki da farashin kulawa yayin da yake ba da ayyuka da yawa da ke akwai don masu amfani don zaɓar daga cikin gina tsarin da ya fi dacewa da ayyukan kasuwancin su.

Na'urorin don bin diddigin halarta da kyamarori suna zuwa tare da zaɓuɓɓukan haɗin kai da yawa don sauƙaƙe tsarin shigarwa. Bugu da kari, girgije gine na Secu365 yana nufin cewa an sauke hotunan zuwa sabar gajimare wanda masu amfani da gidan yanar gizo da kuma App za su iya shiga cikin nesa da sarrafa kowane lokaci, ko'ina. Ƙirar kuma tana ba da damar rage ƙananan farashi idan aka kwatanta da tsarin kula da bidiyo na gargajiya wanda ke buƙatar masu amfani don saita sabar gida a wurare da yawa.

 

Sauƙi don Saye da Shigarwa

 

Anviz ya inganta samfurin sa don rage rikici ga abokan ciniki a farkon tafiyar siyayya. Secu365 ana iya siya cikin sauƙi akan layi, tare da ƙungiyoyin ƙwararru daga Anviz akwai don bayar da agajin gaggawa. Masu amfani za su iya yin rijistar asusun gajimare da sauri kuma su fara amfani da dandamali ba tare da rikitattun abubuwan da ke da alaƙa da shigarwar gargajiya ba. Secu365 yana ba da hanyar haɗin kai na mai amfani ga duka masu gudanarwa da ma'aikata, tare da fasalulluka waɗanda aka keɓance da matsayinsu a cikin sarrafa tsaro. A halin yanzu, dandamali yana daidaita tsarin kula da tsarin ta hanyar samar da sabuntawa ta atomatik da ikon sarrafa nesa.

Ana kallon gaba, Anviz ya jajirce wajen ƙirƙirar ƙarin samfuran wutar lantarki bisa bukatun abokin ciniki. Ta ci gaba da sabunta hanyoyin fasahar sa, Anviz yana da nufin biyan buƙatun masu tasowa na SMEs da samar musu da kayan aikin tsaro na zamani da na gudanarwa.






 

Nic Wang

Masanin Kasuwanci a Xthings

Nic yana da digiri na farko da na biyu daga Jami'ar Baptist ta Hong Kong kuma yana da gogewa na shekaru 2 a cikin masana'antar kayan masarufi. Kuna iya bi shi ko LinkedIn.