ads linkedin Anviz Manufar Riƙewar Bayanan Halitta | Anviz Global

Anviz Manufar Riƙewar Bayanan Halitta

Sabuntawa na karshe a kan Yuli 25, 2022

ma'anar

Kamar yadda aka yi amfani da shi a cikin wannan manufar, bayanan biometric sun haɗa da "masu gano biometric" da "bayanin halitta" kamar yadda aka ayyana a cikin Dokar Sirri na Bayanan Halittu na Illinois, 740 ILCS § 14/1, da dai sauransu. ko wasu dokoki ko ƙa'idodi waɗanda ke aiki a cikin jiharku ko yankinku. “Mai gano biometric” na nufin duban ido na ido ko iris, hoton yatsa, saƙon murya, ko sikanin lissafi na hannu ko fuska. Abubuwan gano halittu ba su haɗa da samfuran rubutawa, sa hannu a rubuce, hotuna, samfuran halittun ɗan adam da aka yi amfani da su don ingantacciyar gwajin kimiyya ko tantancewa, bayanan alƙaluma, kwatancen tattoo, ko kwatancen jiki kamar tsayi, nauyi, launin gashi, ko launin ido. Masu gano kwayoyin halitta ba su haɗa da bayanan da aka kama daga majiyyaci a cikin yanayin kiwon lafiya ko bayanan da aka tattara, amfani da su, ko adana su don kula da lafiya, biyan kuɗi, ko ayyuka a ƙarƙashin Dokar Kula da Inshorar Lafiya ta Tarayya da Dokar Bayar da Lamuni ta 1996.

“Bayanin Halittu” yana nufin kowane bayani, ba tare da la’akari da yadda aka kama shi, canza shi, adana shi, ko raba shi ba, dangane da gano abin da mutum yake amfani da shi don gano mutum. Bayanan halitta ba ya haɗa da bayanin da aka samo daga abubuwa ko hanyoyin da aka keɓe ƙarƙashin ma'anar masu gano kwayoyin halitta.

“Bayanan Halittu” na nufin bayanan sirri game da halayen jikin mutum da za a iya amfani da su don gano mutumin. Bayanan biometric na iya haɗawa da sawun yatsa, muryoyin murya, na'urar duban ido, sikanin lissafi na hannu ko fuska, ko wasu bayanai.

Hanyar Adanawa

Mun yi alƙawarin ba za mu yi amfani da ɗanyen hotunan Biometric ba. Duk bayanan Biometric na masu amfani, ko hotunan yatsa ko hotunan fuska, an rufa su da su Anvizna musamman Bionano algorithm kuma an adana shi azaman saitin bayanan halayen da ba za a iya jurewa ba, kuma kowane mutum ko ƙungiya ba za a iya amfani da shi ko dawo da shi ba. 

Bayyana Bayanan Halitta da izini

Har zuwa kai, dillalan ku, da/ko masu ba da lasisin lokacin ku da software na halarta ku tattara, kamawa, ko kuma ku sami bayanan biometric dangane da ma'aikaci, dole ne ku fara:

ƙwaƙƙwafi

Ba za ku bayyana ko watsa duk wani bayanan biometric ga kowa ban da masu siyar da ku da mai ba da lasisi ciki har da Anviz da kuma Anviz Fasaha da/ko mai siyar sa na lokacinku da software na halarta samar da samfura da ayyuka ta amfani da bayanan halitta ba tare da/sai dai:

Jadawalin Riƙewa

Anviz zai lalata bayanan biometric na ma'aikaci har abada daga Anviz'S Systems, ko in AnvizIkon sarrafawa a cikin shekara ɗaya (1), lokacin da na farkon waɗannan ya faru:


data Storage

Anviz zai yi amfani da ma'aunin kulawa mai ma'ana don adanawa, watsawa da kariya daga bayyana duk wata takarda ko bayanan halittun lantarki da aka tattara. Irin wannan ajiya, watsawa, da kariya daga bayyanawa za a yi su ta hanyar da ta dace da ko fiye da kariya fiye da yadda ake bi. Anviz tana adanawa, watsawa da kariya daga bayyana wasu bayanan sirri da masu mahimmanci, gami da bayanan sirri waɗanda za a iya amfani da su don gano takamaiman mutum ko asusu ko kadara, kamar alamomin kwayoyin halitta, bayanan gwajin ƙwayoyin cuta, lambobin asusu, PINs, lambobin lasisin tuƙi da lambobin tsaro na zamantakewa.